F FilamentLab

PA

Nylon ( PA ) filamenti ya sehemu za utendaji kazi ngumu, sugu na sugu za kemikali. Inakabiliwa na kunyonya unyevu.

PA

Marejeleo ya Haraka

Mwongozo wa Uchapishaji →
Pua Joto la Kitanda Shabiki Kasi ya Uchapishaji Uzio
250-280°C 80-100°C 0-30% 30-50 mm/s Required
TDS , SDS , na CoA zinapatikana kwa ombi la daraja au kundi lolote.
← Aina Zote

PA

Nylon ( PA ) filamenti ya sehemu za utendaji kazi ngumu, sugu na sugu za kemikali. Inakabiliwa na kunyonya unyevu.

Maelezo, MOQ na wakati wa kuongoza huthibitishwa kwa ombi.

Omba NukuuMpataji