Ulinganisho wa vipimo hufanya kazi tu wakati wanunuzi wanalinganisha mbinu sawa ya majaribio, kipenyo, uvumilivu na msingi wa uwasilishaji. Nambari ya kichwa cha chini inaweza kuwa haina maana ikiwa sampuli, masharti au sheria ya kukubali inatofautiana. Tengeneza karatasi ya kulinganisha kabla ya kuomba manukuu.
Rekebisha data
- Thibitisha daraja la nyenzo na rangi.
- Kipenyo cha mechi, uvumilivu na umbizo la spool.
- Angalia ikiwa mali ni za kawaida au zimehakikishwa.
Linganisha masharti ya kibiashara
- Uliza data ya kundi, ufungaji na wakati wa kuongoza.
- Bainisha njia ya kukubalika na njia ya kudai.
- Tenganisha utendakazi wa sampuli na utendakazi wa mfululizo.
Andika uamuzi
Tumia kadi moja ya alama kwa wasambazaji wote. Weka nyaraka za chanzo, masharti ya mtihani na maswali ambayo hayajajibiwa pamoja na nukuu.
| Eneo la kulinganisha | Swali kwa muuzaji | Ushahidi wa kuomba |
|---|---|---|
| Nyenzo | Daraja gani na uundaji? | TDS na rekodi ya kundi |
| Vipimo | Ambayo kipenyo na uvumilivu? | Mbinu ya kipimo |
| Utendaji | Thamani ya kawaida au iliyohakikishwa? | Ripoti ya mtihani na ukubwa wa sampuli |
| Ugavi | Ufungaji, MOQ na wakati wa kuongoza? | Ofa iliyoandikwa ya kibiashara |
| Ubora | Je, mikengeuko inashughulikiwaje? | Utaratibu wa ukaguzi na madai |
Makosa ya kawaida ya uhandisi
- Kulinganisha madaraja tofauti kana kwamba ni sawa.
- Kutumia sampuli moja kama uthibitisho wa ubora wa mfululizo.
- Kupuuza hali kabla ya kupima.
- Vitengo vya kuchanganya au viwango vya mtihani.
- Kukubali njia ya dai isiyo wazi.
Orodha ya ukaguzi wa mnunuzi
- Je, alama na rangi zinalingana?
- Njia za mtihani zinafanana?
- Je, uvumilivu umeandikwa?
- Je, ushahidi wa kundi unapatikana?
- Je, mchakato wa kudai umefafanuliwa?
Shiriki laha yako ya kulinganisha naFilamentLabna tutatambua maswali ya kiufundi yanayokosekana.