Tathmini sampuli ya filamenti kwa mchakato sawa na vipimo vinavyotumika kwa uzalishaji. Angalia kipenyo, uthabiti wa uchapishaji, vipimo, sifa, bechi nyingi na vifungashio kabla ya kuagiza kwa wingi.
Mpango wa mtihani
- Kipenyo na ovality.
- Chapisha muundo wa kumbukumbu.
- Pima vipimo na uso.
- Linganisha mali ya mitambo.
Ushahidi wa kundi
Uliza rekodi nyingi za kundi na ueleze vikomo vya kukubalika. Sampuli moja nzuri haithibitishi uthabiti wa mfululizo.
Cheki ya kibiashara
- Ufungaji.
- Wakati wa kuongoza.
- Njia ya madai.
- Badilisha arifa.
| Eneo | Cheki cha sampuli | Hatari ya kuongeza |
|---|---|---|
| Kipenyo | Kuenea na ovality | Tofauti ya mtiririko |
| Uchapishaji | Mfano wa marejeleo | Kutolingana kwa wasifu |
| Mali | Kuponi ya majaribio | Kundi drift |
| Ufungaji | Sampuli iliyopakiwa | Uharibifu wa usafiri |
Makosa ya kawaida ya uhandisi
- Kujaribu spool moja tu.
- Kwa kutumia wasifu mwingine wa kichapishi.
- Inapuuza data ya kundi.
- Hakuna kikomo cha kukubalika.
- Kuidhinisha kwa kuonekana.
Orodha ya ukaguzi wa mnunuzi
- Mbinu imefafanuliwa?
- Je, makundi mengi yamejaribiwa?
- Je, vipimo vinapimwa?
- Je, kifungashio kimeangaliwa?
- Je, njia ya kudai imeandikwa?
Tuma mpango wako wa jaribio la sampuli kupitiafomu yetu ya kunukuu.