Mstari wa chini:nyuzinyuzi kaboni filamenti ni abrasive na huvaa nozzles shaba haraka, kupanua mlango wa mlango na kubadilisha upana wa mstari na vipimo sehemu. Tumia pua ngumu au inayostahimili kuvaa na uangalie upana halisi wa mstari mara kwa mara. Kufidia mipangilio ya mtiririko huficha tatizo badala ya kulitatua.
Nini kuvaa
| Athari | Matokeo |
|---|---|
| Orifice huongezeka | Mistari pana, sehemu kubwa zaidi |
| Ondoka kasoro | Uso mbaya, mtiririko usio na usawa |
| Mavazi ya ndani | Tofauti ya shinikizo na mtiririko |
| Uundaji wa kaboni | Vifuniko vya sehemu |
Uchaguzi wa nozzle
- Shaba: PLA , PETG , TPU pekee.
- Chuma kigumu: kinahitajika kwa CF na GF .
- Ruby au kauri: uzalishaji wa muda mrefu unaendesha.
- Orifice kubwa: hupunguza hatari ya kuziba.
Makosa ya gharama kubwa
- Inaendesha CF kupitia shaba.
- Kulaumu shrinkage kwa sehemu kubwa zaidi.
- Kupunguza mtiririko ili kuficha kuvaa.
- Sio kurekodi sauti ya uchapishaji.
- Kuruka urekebishaji baada ya mabadiliko ya pua.
Orodha ya ukaguzi ya mnunuzi / mhandisi
- Je, pua hustahimili kuvaa?
- Ni kiasi gani cha CF kimechapishwa?
- Je, upana wa mstari unalingana na mpangilio?
- Je, vipimo vinateleza zaidi?
- Je, mtiririko ulirekebishwa baada ya kubadilishwa?
Tuambie nyenzo na uchapishe sauti na tunaweza kusaidia kutathmini uvaaji.Ushauri wa nozzle