Mstari wa chini:kabla ya uchapishaji wa polycarbonate, thibitisha mambo manne: filament imekaushwa kabisa, mwisho wa moto unaweza kushikilia joto linalohitajika, printa ina chumba cha joto au eneo la kufungwa, na kitanda na mkakati wa kujitoa suti PC . Kuruka yoyote kati ya hizi hutoa viputo, safu zinazopindana au dhaifu ambazo hakuna kigezo cha kurekebisha kitarekebisha.

Hundi za kuchapisha mapema

AngaliaSharti
Kukaushakwa TDS , mara nyingi 80–120 °C
Mwisho wa motoDarasa la 270-300 ° C
KitandaDarasa la 100-120 ° C
Chumbaua au inapokanzwa hai
Kushikamanauso na gundi inayolingana na PC
Jiometrihesabu ya radi, masikio na ukuta

Maelezo ya mchakato

  • Weka filament kavu wakati wa uchapishaji.
  • Poza polepole baada ya kuchapa.
  • Tumia pua inayostahimili kuvaa ikiwa alama imejazwa.
  • Thibitisha nguvu ya safu katika mwelekeo wa mzigo.
  • Anneal tu ikiwa daraja na vipimo vinaruhusu.

Makosa ya gharama kubwa

  • Kuchapisha bila kukausha.
  • Uchapishaji wa fremu wazi.
  • Kupoa haraka.
  • Kuta nyembamba chini ya mzigo.
  • Kwa kuchukulia alama zote za PC zinafanya sawa.

Orodha ya ukaguzi ya mnunuzi / mhandisi

  • Je, filamenti imekauka na kuwekwa kavu?
  • Je, mwisho wa joto unaweza kufikia halijoto?
  • Je, chumba kina joto?
  • Je, kujitoa kunategemewa?
  • Je, sehemu hiyo imejaribiwa kwa nguvu?

Tuambie kichapishi na mahitaji ya sehemu na tunaweza kuthibitisha kama PC ni ya vitendo.Ushauri wa uchapishaji