Mstari wa chini:ASA inafaa kwa uchapishaji wa nje wa 3D kwa sababu inastahimili UV na hali ya hewa bora kuliko ABS huku ikihifadhi sifa sawa za kiufundi. Bado inahitaji chumba kilichofungwa, joto la kitanda linalofaa na udhibiti wa baridi. Kwa maisha marefu ya nje, upinzani wa UV pekee hautoshi - mwelekeo wa safu na muundo wa mitambo pia ni muhimu.

Kwa nini ASA inafaa sehemu za nje

SababuTabia ya ASA
Upinzani wa UVnzuri
Upinzani wa hali ya hewanzuri
Utulivu wa rangibora kuliko ABS
Upinzani wa atharinzuri
Upinzani wa jotowastani hadi mzuri
Uchapishajiinahitaji chumba kilichofungwa

Vidokezo vya kubuni na mchakato

  • Weka mzigo ndani ya ndege inapowezekana.
  • Ongeza hesabu ya ukuta kwa kingo zisizo na UV.
  • Epuka sehemu nyembamba zisizotumika.
  • Kavu filament kabla ya uchapishaji.
  • Poza polepole baada ya kuchapa ili kupunguza mkazo.

Makosa ya gharama kubwa

  • Kwa kudhani upinzani wa UV pekee huhakikisha maisha yote.
  • Uchapishaji katika mazingira ya wazi.
  • Kupuuza mwelekeo wa safu.
  • Kupoa haraka na kusababisha delamination.
  • Hakuna mtihani wa kuzeeka wa nje.

Orodha ya ukaguzi ya mnunuzi / mhandisi

  • Mfiduo wa nje ni wa muda gani?
  • Ni aina gani ya UV na halijoto inatumika?
  • Je, chumba cha kuchapisha kimefungwa?
  • Je, mwelekeo wa mzigo unafaa?
  • Je, uzee umejaribiwa?

Eleza mfiduo na upakiaji na tunaweza kuthibitisha kama ASA ni chaguo sahihi.Ushauri wa nyenzo