Mstari wa chini:PETG inafaa sehemu za kazi zinazoona joto la wastani, athari na unyevu: mabano, vifuniko, jigs na nyumba. Haifai kwa huduma ya halijoto ya juu au mionzi ya muda mrefu ya UV. Mwelekeo wa safu bado huamua nguvu zaidi kuliko jina la nyenzo.

Sehemu zinazofaa

SehemuKwa nini PETG inafaa
Mabano na milimaUgumu na ugumu wa wastani
Vifuniko na makaziUpinzani wa athari na kumaliza
Jigs na fixturesUtulivu wa dimensional
Sehemu zilizo na mwangaza wa kemikaliBora kuliko PLA
Sehemu za kazi za ndaniUsawa mzuri na gharama

Ambapo PETG ni dhaifu zaidi

  • Halijoto endelevu juu ya dirisha lake.
  • Mfiduo wa muda mrefu wa nje wa UV.
  • Mahitaji ya ugumu wa juu.
  • Athari kubwa sana kwa joto la chini.

Makosa ya gharama kubwa

  • Kutumia PETG katika mazingira ya joto.
  • Kupuuza mwelekeo wa safu.
  • Uchapishaji wa filament ya mvua.
  • Kukandamiza zaidi safu ya kwanza.
  • Kuruka vipimo vya utendaji.

Orodha ya ukaguzi ya mnunuzi / mhandisi

  • Ni joto gani la huduma?
  • Mfiduo wa UV unahusika?
  • Je, mzigo uko ndani ya ndege?
  • Je, nyuzi ni kavu?
  • Je, sehemu hiyo imejaribiwa?

Eleza sehemu na mazingira na tunaweza kuthibitisha kama PETG inafaa.Ushauri wa nyenzo