Vimiminiko vya unyevu vya TPU lazima kusawazisha kurudi nyuma, uwezo wa kupakia, mgandamizo na uchovu. Ugumu wa chini sio bora kila wakati. Jiometri na uwekaji huamua jinsi nyenzo inavyofanya kazi.

Fafanua mzunguko

  • Mzigo tuli na athari.
  • Ukandamizaji unaoruhusiwa.
  • Mzunguko wa mzunguko na maisha.
  • Joto na vyombo vya habari vya mawasiliano.

Tengeneza kipengele

Tumia mbavu au msingi mgumu kubeba mzigo na TPU kwa mguso nyumbufu. Epuka pembe kali na ukandamizaji usio na udhibiti.

Thibitisha

  • Upakiaji wa baiskeli.
  • Seti ya kudumu.
  • Kupanda kwa joto.
  • Kuweka kuvaa.
KigezoAthariMtihani
UgumuRebound na msaadaMzigo halisi
UneneMfinyazoSafari
JiometriUsambazaji wa dhikiMzunguko
KuwekaHali ya mipakaKulegea

Makosa ya kawaida ya uhandisi

  • Kuchagua kwa Shore peke yake.
  • Kutumia kipimo tuli kama uthibitisho wa maisha.
  • Kupuuza kibali cha kuweka.
  • Uchapishaji mvua TPU .
  • Kulinganisha jiometri tofauti.

Orodha ya ukaguzi wa mnunuzi

  • Mzigo ni nini?
  • Ni kiasi gani cha compression kinaruhusiwa?
  • Mizunguko mingapi?
  • Je, joto huzalishwa?
  • Je, uwekaji umefafanuliwa?

Tuma data ya upakiaji na mwendo kupitiafomu yetu ya kunukuu.