Mstari wa chini:uteuzi wa filamenti hufuata programu tumizi, si vinginevyo. Fanya kazi kupitia halijoto ya huduma, aina ya mzigo, unyumbulifu unaohitajika, mfiduo wa mazingira, usahihi na kisha uwezo wa kichapishi. Prototypes na sehemu za mwisho za kazi hazipaswi kutumia vigezo sawa vya uteuzi.
Ramani ya maombi
| Maombi | Mwelekeo | Jihadharini na |
|---|---|---|
| Mifano ya kuona | PLA , hariri PLA | joto na UV |
| Sehemu za kazi za jumla | PETG , ABS , ASA | kujitoa kwa safu |
| Sehemu zinazobadilika | TPU 85A–95A | njia ya kulisha |
| Sehemu za muundo | PA - CF , PC | unyevu na anisotropy |
| Matumizi ya nje | ASA , PC | UV na kuzeeka |
| Joto la juu | PPS, PEI, PEEK | uwezo wa printa |
Mlolongo wa uamuzi
- Kiwango cha juu cha joto cha huduma na muda.
- Aina ya mzigo na mwelekeo.
- Mahitaji ya kubadilika au kudhoofisha.
- Mahitaji ya nje, kemikali au moto.
- Usahihi na mahitaji ya uso.
- Uwezo wa printa na gharama.
Makosa ya gharama kubwa
- Chagua kwa bei au chapa kwanza.
- Kupuuza mwelekeo wa safu.
- Inathibitisha mfano pekee.
- Kuruka mahitaji ya kukausha.
- Kwa kuchukulia daraja moja linafaa vichapishi vyote.
Orodha ya ukaguzi ya mnunuzi / mhandisi
- Ni joto gani la huduma?
- Ni aina gani ya mzigo inatumika?
- Je, kubadilika kunahitajika?
- Je, mazingira yanadai?
- Je, sehemu hiyo imethibitishwa?
Shiriki programu na mazingira na tunaweza kuorodhesha alama zinazofaa.Uchaguzi wa nyenzo