Mstari wa chini:bidhaa mpya ya filamenti hupitia ufafanuzi wa mahitaji, uundaji, sampuli, uthibitishaji wa programu, uzalishaji wa majaribio na uzinduzi. Sehemu ngumu sio kutengeneza sampuli moja nzuri - inathibitisha kuwa mchakato unaweza kurudia kwa kiwango cha uzalishaji. Kila hatua inapaswa kuwa na vigezo vinavyoweza kupimika vya kukubalika na sampuli zilizobaki.

Njia ya maendeleo

JukwaaKazi ya msingiPato
MahitajiUtendaji, rangi, ufungaji, vigezo vya kukubalikaVipimo vya bidhaa
UundajiMsingi wa polymer, vichungi, viongezaRasimu ya uundaji na mchakato
SampuliExtrusion ya majaribio na majaribioSampuli na data ya mtihani
UthibitishajiVipimo vya uchapishaji na maombiRipoti ya uthibitishaji
RubaniUtulivu wa kundi na dirisha la mchakatoRipoti ya majaribio
UzinduziLock mchakato, kuanzisha ufuatiliajiRekodi za kundi na mpango wa ukaguzi

Vidhibiti vinavyozuia mshangao

  • Fafanua mbinu za mtihani na uvumilivu wakati wa mahitaji.
  • Rekodi alama za malighafi na kura.
  • Tenganisha "prints vizuri" kutoka "hukutana vipimo".
  • Thibitisha kwenye kichapishi na wasifu zaidi ya moja.
  • Pima tofauti ya kipenyo, rangi na utendaji wakati wa majaribio.
  • Bainisha ni nini huchochea uthibitishaji upya baada ya mabadiliko.

Makosa ya gharama kubwa

  • Kutangaza mafanikio kutoka kwa sampuli moja.
  • Hakuna vigezo vya kukubalika vilivyoandikwa.
  • Kupuuza utofauti wa malighafi.
  • Majaribio ni madogo sana ili kudhihirisha ukosefu wa utulivu.
  • Haijathibitishwa tena baada ya mabadiliko.

Orodha ya ukaguzi ya mnunuzi / mhandisi

  • Je, maelezo yameandikwa na kukubaliwa?
  • Sampuli huhifadhiwa na masharti ya mchakato?
  • Je, uthibitishaji ulifanywa kwenye vifaa na bechi zote?
  • Udhibiti wa mabadiliko umefafanuliwa?
  • Je, vipimo vya uwiano wa uzalishaji vimewekwa?

Tuambie utendaji na matumizi lengwa na tunaweza kupanga hatua muhimu za uendelezaji.Msaada wa bidhaa mpya