F FilamentLab
Sehemu ya PETG Isiyopitisha Maji

Sehemu ya PETG Isiyopitisha Maji

Uzio wa gasket na wakubwa wa skrubu, kifuniko na sura ya gasket inayoweza kuchapishwa.

  • NyenzoPETG
  • Vipakuliwa117
  • Imechapishwa2026-09-19
  • UgumuKati
  • MbunifuFilamentLab Studio

Upakuaji wa bure · Hakuna kujisajili kunahitajika.

Ripoti Model

Imependekezwa kwa muundo huu

PETG Kawaida [DEMO]

PETG ngumu, inayostahimili kemikali kwa sehemu za utendaji.

Maelezo →

Maelezo ya Mfano

Sanduku la mradi la mtindo wa IP: wakubwa wanne wa skrubu wa ndani, kijito cha gasket kilichowekwa ndani kwenye flange na fremu ya gasket inayolingana unaweza kuchapisha katika TPU au kukata kutoka kwa laha. Chapisha mwili wima na kifuniko gorofa; PETG inachukua mchanga mwepesi usio na asetoni kwa uso tambarare wa kuziba.

Vigezo vya Uchapishaji

Pua0.4 mm
Joto la pua240 °C
Joto la kitanda80 °C
Kasi ya kuchapisha45 mm/s
Urefu wa safu0.20 mm
Kurudi nyuma1.5 mm @ 30 mm/s
Shabiki50 %
Kukausha65 °C / 5.0 h
InasaidiaHakuna usaidizi unaohitajika

Standard PETG profile.

Leseni ya Mfano

  • Leseni ya MfanoBure kwa Matumizi ya Kibinafsi
  • Matumizi ya KibiasharaHapana
  • Remix InaruhusiwaNdiyo
  • Maelezo InahitajikaNdiyo

Bure kupakuliwa na kuchapishwa kwa matumizi ya kibinafsi, yasiyo ya kibiashara. Maelezo yamethaminiwa.

Ripoti Model

Ikiwa mtindo huu unakiuka haki zako, tuambie na tutaukagua.

Mifano Zinazohusiana