Kishikilizi cha mpira cha PETG
Mwili uliofungwa wa kubana, kipini cha mpira kinachoweza kuchapishwa na skrubu ya kufunga kidole.
Buruta ili kuzungusha · tembeza ili kukuza
Sahani inayostahimili maji ambayo hushika maji kutoka kwenye sufuria ya mmea.
Upakuaji wa bure · Hakuna kujisajili kunahitajika.
PETG ngumu, inayostahimili kemikali kwa sehemu za utendaji.
| Pua | 0.4 mm |
|---|---|
| Joto la pua | 240 °C |
| Joto la kitanda | 80 °C |
| Kasi ya kuchapisha | 45 mm/s |
| Urefu wa safu | 0.20 mm |
| Kurudi nyuma | 1.5 mm @ 30 mm/s |
| Shabiki | 50 % |
| Kukausha | 65 °C / 5.0 h |
| Inasaidia | Hakuna usaidizi unaohitajika |
Standard PETG profile.
Bure kupakuliwa na kuchapishwa kwa matumizi ya kibinafsi, yasiyo ya kibiashara. Maelezo yamethaminiwa.
Ikiwa mtindo huu unakiuka haki zako, tuambie na tutaukagua.
Mwili uliofungwa wa kubana, kipini cha mpira kinachoweza kuchapishwa na skrubu ya kufunga kidole.
Ingiza hifadhi na jukwaa lililofungwa na safu wicking.
Mlolongo wa kukokota kebo za viungo vinne na pini za egemeo zinazoweza kuchapishwa.
Uzio wa gasket na wakubwa wa skrubu, kifuniko na sura ya gasket inayoweza kuchapishwa.
kopo la chupa iliyoshikana ukubwa wa kiunga.
Adapta tatu zenye mifundo ambazo huteremsha nyuzi za kawaida za chupa hadi kwenye spigot ya hose.